วันที่ 27 ธันวาคม 2566 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ศึกษานิเทศก์ ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจคณะครู นักเรียน โรงเรียนบ้านม่วงแยก และโรงเรียนบ้านเขวา (ราษฎร์พัฒนา) โดยได้ให้กำลังใจผู้บริหารสถานศึกษาและคณะครูในการจัดการเรียนการสอน ดูแลการจัดเตรียมอาหารกลางวันให้ถูกสุขลักษณะ พร้อมทั้งกำชับถึงการรักษาความปลอดภัยของครูและนักเรียนในสถานศึกษา
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089518-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1079477-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089487-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089490-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089491-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089498-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089500-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089502-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089507-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089514-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089517-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089520-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089523-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089532-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089545-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089547-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089554-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089557-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2023/12/P1089568-1024x577.jpg)