วันที่ 24 มกราคม 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศซรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ นายปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานในการประชุมคณะทำหนังสือ”ประวัติและวัฒนธรรมอำเภอกันทรลักษ์” โดยมีคณะทำงานเข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อม และรวบรวมข้อมูล เพื่อจัดทำหนังสือ”ประวัติและวัฒนธรรมอำเภอกันทรลักษ์” ณ ห้องประชุมวังใหญ่ สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__11657222_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชุมคณะทำงานจัดทำหนังสือประวัติ-แล_240124_2-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชุมคณะทำงานจัดทำหนังสือประวัติ-แล_240124_3-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_ประชุมคณะทำงานจัดทำหนังสือประวัติ-แล_240124_5-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__11657218_0-1024x768.jpg)