วันที่ 25 มกราคม 2566 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ นายปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ศึกษานิเทศก์ ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู โรงเรียนบ้านพราน ( ประชานุเคราะห์ ) การเตรียมความพร้อมก่อนการทดสอบระดับชาติ RT , NT และ O-NET โดยได้ให้กำลังใจคณะครูในการจัดการเรียนการสอนและเตรียมความพร้อมในการจัดการสอบในครั้งนี้
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570945_0-1024x766.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570943_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570944_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570947_0-768x1024.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570948_0-768x1024.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570949_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570950_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/01/570951_0-1024x768.jpg)