วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 นายลิขิ เพ็งประสิทธิพงศ์ มอบหมายให้ ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นางรุ่งอรุณ บุญไว ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นางพิมพ์ฐิศา ศีลาสาร ศึกษานิเทศก์ นางสาวบุษยภัค ธรรมสัตย์ ศึกษานิเทศ เข้าร่วมประชุมทางไกลผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting การขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการดำเนินการตามนโยบายและแนวทางของโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ณ ห้องประชุมมออีแดง สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/88389_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/88390_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/88391_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/88393_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/88395_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/88398_0-1024x768.jpg)