วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานในการประชุมประธานกลุ่มโรงเรียน ครั้งที่ 1/2567 โดยมี นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ผอ.อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ ประธานกลุ่มโรงเรียนเข้าร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดแข่งขันกีฬา 6 หน่วยงานสัมพันธ์ ณ ห้องประชุมวังใหญ่สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045167-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045168-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045169-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045170-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045173-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045174-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045179-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045180-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045181-1-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045182-1-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/P1045183-1-1024x577.jpg)