วันที่ 13-14 กุมภาพันธ์ 2567 นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นางธัญรดา บุญโต ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางธนิทอร หอมพันธ์ นักวิชาการศึกษา ร่วมนำเสนอผลการดำเนินงานจังหวัด TO BE NUMBER ONE อำเภอ TO BE NUMBER ONE และชมรม TO BE NUMBER ONE ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ โรงแรมพูลแมน ขอนแก่น ราชา ออคิด จังหวัดขอนแก่น
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/495027999617057377_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/495028333231210616-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/495028520347500813-1024x735.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/495028707615048044-1024x769.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10608666_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10608670-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10608673-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10608675-1024x1024.jpg)