วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีะเกษ เขต 4 และศึกษานิเทศก์ ออกเยี่ยมผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและนักเรียนที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมอยู่ค่ายพักแรม ลูกเสือสามัญ-เนตรนารีสามัญ และยุวกาชาด โรงเรียนในตำบลบักดอง ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี ผู้อำนวยการลูกเสือโรงเรียน ผู้กำกับลูกเสือ ลูกเสือสามัญ-เนตรนารีสามัญ และยุวกาชาด จากโรงเรียนในตำบลบักดอง เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านสำโรงเกียรติ อ.ขุนหาญ จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428611874_923324172917637_284819149113635327_n-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428624600_923324092917645_5930211391438626450_n-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428613200_923324176250970_3027428038931326988_n-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428615416_923324082917646_2680035412950038455_n-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428615945_923324156250972_7413775538889599192_n-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428620142_923324096250978_8259688376231409872_n-1024x768.jpg)
ดูรูปภาพเพิ่มเติม