วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีะเกษ เขต 4 และศึกษานิเทศก์ ออกเยี่ยมผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและนักเรียนที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมเข้าค่ายพักแรม ลูกเสือ-เนตรนารีสามัญ สามัญรุ่นใหญ่ และยุวกาชาด กลุ่มตำบลเสียว – หนองงูเหลือม ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี ผู้อำนวยการลูกเสือโรงเรียน ผู้กำกับลูกเสือ ลูกเสือสามัญ-เนตรนารีสามัญ และยุวกาชาด จากโรงเรียนในกลุ่มตำบลเสียวและกลุ่มตำบลหนองงูเหลือม เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านหนองงูเหลือม (คุรุราษฎร์รัฐกิจโกศล) อ.เบญจลักษ์ จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428609856_923328922917162_9071859459367259942_n-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428620373_923329376250450_2109474457914850343_n-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428620620_923328652917189_5777746188182902645_n-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/02/428632914_923329392917115_6345139491528834056_n-1024x577.jpg)
ดูรูปภาพเพิ่มเติม