วันที่ 21 มีนาคม 2567 ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นางตันหยง กิ่งบรรเทา ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน นางศุภานัน เส้นคราม ผอ.กลุ่มบริหารงานดารเงินและสินทรัพย์ น.ส.สิริณรัฐ คันศร นักวิชาการพัสดุ และนายบัญชา สีสาย นักวิชาการเงินและบัญชี ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจคณะครูโรงเรียนบ้านซำโพธิ์-ตาเกษ (ประจวบสงเคราะห์) โดยได้มอบนโยบายในการปฏิบัติงานและได้เน้นย้ำให้ครูดูแลความปลอดภัยของสภานศึกษา ครูและนักเรียน ในช่วงปิดภาคเรียน
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377432_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377433_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377434_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377437_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377438_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377439_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377420_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377426_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/11377433-1-1024x768.jpg)