วันที่ 25 มีนาคม 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิ์พงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย นายยุทธนา พรทิพย์ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นางสาวนารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ผอ.กลุ่ม ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาร่วมวางพวงหรีดแสดงความเคารพศพ ดร.วันชัย บุญทอง อดีต ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ณ วัดผาสุการาม อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี ขอแสดงความอาลัยมา ณ โอกาสนี้
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/128006_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/128010_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/128012_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/128015_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/128016-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/128017-1024x768.jpg)