วันที่ 26 มีนาคม 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ นางสาวนารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานเปิดกิจกรรม OPEN HOUSE และกิจกรรมตลาดนัดโรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา โดยมีผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู นักเรียน ผู้ปกครอง ชุมชน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ โดยได้จัดกิจกรรมให้นักเรียนและผู้ปกครอง ชุมชน ได้มีส่วนร่วมในการจัดกิจกรรมตลาดนัดโรงเรียน ณ โรงเรียนบ้านกระเบาตะหลุงวิทยา อ.ขุนหาญ จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069455-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069457-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069453-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069458-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069459-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069465-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069467-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069470-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069471-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069472-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069473-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069478-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069479-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069482-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069483-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069488-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069490-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069491-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069501-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/P1069503-1024x577.jpg)