วันที่ 28 มีนาคม 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ นายยุทธนา พรทิพย์ เป็นประธานพิธีวางศิลาฤกษ์อาคารโดมอเนกประสงค์ โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) ซึ่งมีผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู นักเรียน ผู้ปกครองเข้าร่วมพิธีในครั้งนี้ ณ โรงเรียนบ้านพิงพวย(เสียงราษฎร์พัฒนา) อ.ศรีรัตนะ จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148558_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148559_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148560_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148561_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148562_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148564_0-768x1024.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1148565_0-1024x768.jpg)