วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานการประชุมการขับเคลื่อนนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” โดยมี นางสาวนารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูโรงเรียนคุณภาพในสังกัด เข้าร่วมประชุมเพื่อวางแผนการดำเนินงานและเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมมออีแดง สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2567-ประชุม-1-อภ.-1-ร.ร.คุณภาพ_240502_14-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2567-ประชุม-1-อภ.-1-ร.ร.คุณภาพ_240502_17-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_2567-ประชุม-1-อภ.-1-ร.ร.คุณภาพ_240502_18-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070703-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070704-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070705-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070706-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070707-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070709-1024x577.jpg)