วันที่ 3 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมมออีแดง สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการดำเนินการสอบภาค ก และ ภาค ข ในการสอบคัดเลือกเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วยกรณีที่มีความจำเป็นหรือมีเหตุพิเศษ โดยมี ดร.ปรีชา จันทวี รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 นางสาวนารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ผู้อำนวยการกลุ่มและคณะกรรมการการดำเนินการสอบ เข้าร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการสอบที่จะมีขึ้นในวันที่ 4-5 พฤษภาคม 2567 นี้ ณ โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อ.กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070732-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070734-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070735-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070728-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070729-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070720-1-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070719-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070722-1024x577.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/P1070723-1024x577.jpg)