วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 ร่วมโครงการเปิดภาคเรียนอย่างปลอดภัย สู้วิถีเด็กไทยในศตวรรษที่ 21 เพื่อเป็นการเฝ้าระวัง ป้องกันและคุ้มครองดูแลช่วยเหลือความประพฤตินักเรียนและนักศึกษาในช่วงเปิดภาคเรียนให้มีความปลอดภัยในทุกมิติ ณ สนามกีฬาโรงเรียนวัดหลวง อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0650_0-1024x683.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0681_0-1024x683.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0686_0-1024x683.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0709_0-1024x683.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0722_0-1024x683.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/DSC_0728_0-1024x683.jpg)