วันที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 พร้อมด้วย ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินฯ และ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมประชุม ผอ.สพท. ทั่วประเทศ ผ่านระบบออนไลน์ (ZOOM Meeting) เพื่อเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ด้านความปลอดภัย ณ ห้องประชุมมออีแดง สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__9469972_0-1024x769.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__9469974_0-1024x769.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__9469976_0-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__9469979-1024x768.jpg)