วันที่ 22 พฤษภาคม 2567 เวลา 06.30 น. นายลิขิต เพ็งประสิทธิพงศ์ ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 มอบหมายให้ น.ส.นารีรัตน์ เอกศิริ รอง ผอ.สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมพิธีทำบุญตักบาตร งานสัปดาห์ส่งเสริมการเผยแผ่พระพุทธศาสนา เนื่องในเทศกาลวันวิสาขบูชา ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ วัดศิริวราวาส ต.น้ำอ้อม อ.กันทรลักษ์ จ.ศรีสะเกษ
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/146997_1-1024x768.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/147017_0-1024x461.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/147018_0.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/147019_0-647x1024.jpg)
![](https://www.ssk4.go.th/wp-content/uploads/2024/05/147020_0-1024x768.jpg)